Cikakken Bayani
Sunan samfur | Apple Airtag Kariyar Case Pet Matsayin Maɓallin Maɓallin Maɓallin Maɓallin Asarar |
Kayan abu | 100% Silicone Amintaccen Matsayin Abinci |
Girman | 9*4cm |
Nauyi | 13g ku |
Launuka | Green, blue, purple, ja, na iya zama launuka na al'ada |
Kunshin | Opp jakar, na iya zama marufi na al'ada |
Amfani | Gidan gida |
Lokacin Misali | 1-3 kwana |
Lokacin Bayarwa | 5-10 kwanaki |
Lokacin Biyan Kuɗi | Tabbacin Ciniki ko T / T (canja wurin waya ta banki), Paypal don odar samfurori |
Hanyar jigilar kaya | By iska express (DHL, FEDEX, TNT, UPS); By iska (UPS DDP); By teku (UPS DDP) |
Siffofin Samfur
1. Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Fata an tsara shi musamman don Airtags.
2. Daidaitaccen buɗewa: Akwatin Airtags yana rufe daidai buɗewa ya dace sosai ga Airtags.
3. Keychain hook: Airtag case keychain yana zuwa da maɓalli, wanda za'a iya ɗaure shi da yawancin abubuwa.
4. Sauƙi don shigarwa: Harka mai gano Bluetooth yana ɗaukar ƙira mai zaman kanta, mai sauƙin amfani da ɗauka.
FAQ
1. Menene farashin ku?
Farashin ya dogara da girman da qty da kuke buƙata.
2. Kuna da mafi ƙarancin oda?
Idan kana buƙatar siffanta launi samfurin, tambari ko hanyar shiryawa, MOQ shine 1000pcs.
3.Za ku iya ba da takaddun da suka dace?
Ee, zamu iya samar da mafi yawan takaddun ciki har da FDA, LFGB, RHACH, ROHS, da sauransu.
4. Menene matsakaicin lokacin jagora?
Don samfurori, lokacin jagoran shine kimanin kwanaki 7.
Don samar da taro, lokacin jagorar shine kwanaki 10-25 bayan karɓar biyan kuɗin ajiya.Lokacin jagora.
5.Wane irin hanyoyin biyan kuɗi kuke karɓa?
Tabbacin Ciniki ko T/T (canja wurin waya ta banki), Paypal don odar samfurori.
6Yaya isarwa take?Saboda ina bukatarsu cikin gaggawa?
Domin samfurin odar kwanaki 2-3 ba zai zama matsala ba.Kuma don oda na yau da kullun yana ɗaukar kwanaki 5-7.
7.Yaya lokacin garanti don samfurin ku?
Muna ba da garantin shekara ɗaya don abokin cinikinmu.
8.Wane irin lokacin biyan kuɗi kuke karɓa?
T/T, L/C, Paypal, Western Union, da dai sauransu.
9. Menene MOQ ɗin ku?
MOQ na iya zama 1 PCS kawai.